Ổ cắm kéo dài quay tay - cuộn dây kín kiểu xách tay XTD10-3-10A
- Mã sản phẩm: XTD10-3-10A.
- Có bảo vệ quá tải bằng CB- Ổ cắm đa năng có nắp che an toàn.
- Vật liệu nhựa cao cấp - bền, chịu va đập, chịu nhiệt.
- Đóng gói: 10 cái/thùng
Mã sản phẩm: 2.108
Xuất xứ: hàng Việt Nam - Lioa
Đơn vị: cái
Giá bán: 468.000 đ
Điều kiện giao hàng: giao hàng ngay
Click để xem thêm 2.108
o cam dien xtd10 3 10a
✅ổ
✅ổ cắm
✅ổ cắm kéo dài SẢN PHẨM CÙNG LOẠI:
✅ổ điện
✅ổ cắm điện
✅ổ cắm
✅o cam dien
✅o cam
Bảng giá ổ cắm điện kéo dài Lioa
Danh mục Giá bán
ổ✅3S3 - 3 ổ cắm, 1 công tắc, dây 3m - màu đen 56.000
4TC5-2 (4 ổ cắm, dây 5m, không có công tắc) 51.000
2TH33W-UK (2 ổ cắm, 1 công tắc, dây 3m, 3 lõi dây, 13A - màu trắng) 97.000
3D33WN - 3 ổ cắm, 1 công tắc, dây 3m, 3 lõi dây - màu trắng 96.000
4D33N - 4 ổ cắm, 1 công tắc, dây 3m, 3 lõi dây - màu đen 103.000
6D33WN - 6 ổ cắm, 2 công tắc, dây 3m, 3 lõi dây - màu trắng 250.000
8D52N - 8 ổ cắm, 1 công tắc, dây 5m, 2 lõi dây - màu đen 268.000
o cam✅8D33N - 8 ổ cắm, 1 công tắc, dây 3m, 3 lõi dây - màu đen 268.000
o dien✅8D32WN - 8 ổ cắm, 1 công tắc, dây 3m, 2 lõi dây - màu trắng 216.000
lioa✅4SS2.5-2 (4 ổ cắm, 1 công tắc, dây 2,5m, 2 lõi dây - màu trắng, ổ cắm 2 chấu) 0
XEM TOÀN BỘ BẢNG GIÁ >>
SẢN PHẨM ĐÃ XEM
203 Vòi nước hồ mỏ Trung Quốc
✅ 72.000đ / cái (chưa VAT)
mua
Văn phòng giao dịch bán hàng
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HÒA LẠC
347/34-36, Lê Văn Thọ,
phường 9, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh
Email:
Giấy phép
Đăng ký kinh doanh số 4102016767 của sở Kế hoạch và Đầu tư TP.HCM. cấp phép ngày 16/07/2003.
Thông tin xuất hóa đơn VAT
311/36, đường số 6, phường 9, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh.
MST: 0303055343
Hỗ trợ khách hàng
P: 0902-952-468
P: 0902-952-468
✅mua o cam dien xtd10 3 10a ở đâu✅ ✅Hòa lạc robinson chuyên bán buôn ✅bán lẻ các loại o cam dien xtd10 3 10a✅✅Loại thiết kế đặc biệt cho thiết bị nghe nhìn Hi-End, phòng thí nghiệm và bệnh viện. ✅Công suất tối đa 2200W - 3300W Max 10A 250V ✅Có bảo vệ quá tải bằng CB ✅Nắp che ô kiểu xoay để đóng mở khi sử dụng, an toàn hơn ✅o cam dien xtd10 3 10a - cuộn dây kín kiểu xách tay (XTD10-3-10A) ✅Có bề mặt tiếp xúc tốt ✅Bảo vệ quá tải bằng CB (trừ Model TC và TS) ✅Mỗi ổ cắm đều có một màu sắc khác nhau giúp cho người dùng tránh nhầm lẫn, an toàn khi sử dụng ✅Ổ đa năng cắm được hầu hết tất cả các loại phích cắm trên thế giới